Warning: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in ..../includes/class_bbcode.php on line 2958
[Giải Trí] Tư vấn mua xe mới
Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Tư vấn mua xe mới

Thành Viên
    thiennhan86's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 trong 0 bài viết.

Tư vấn mua xe mới

Xin chào các bác!

Sắp tới nhà em đang có ý định mua cái xe vios, nhưng hiện tại chưa biết mua tại đại lý nào là tốt nhất. Các bác cho em hỏi là nên mua tại showroom nào tại Hà Nội đang có khuyến mại lớn, chính sách ưu đãi, bảo hành, bảo dưỡng sau khi mua là tốt nhất? Nhà mua chiếc xe này lần đầu nên còn rất bỡ ngỡ... Các bác biết nhiều giúp đỡ em với.

Em nghe nói công ty Toyota Thăng Long ở 316 Cầu Giấy là 1 đại lý có chính sách ưu đãi tốt nhất . Em cũng tìm hiểu trên mạng, thấy các bác nói mua xe thì nên tìm hiểu và lựa chọn tư vấn của showroom. Vì sau này nhân viên đó sẽ đại diện cho xe mình với công ty về tất cả các phần như bảo dưỡng, bảo hành... sau này của xe. Không biết có đúng không ạ?

Em đang làm việc với nhân viên Quyền – 0967614286 trên web www.muabanxehoiaz.com. Các bác đã có ai từng mua xe ở cty Thăng long 316 Cầu Giấy và nhân viên Quyền rồi cho em lời khuyên với ạ.

Các bác biết nhiều giúp em với ạ. Em xin cảm ơn!
    Các bạn hãy cùng thiennhan86 xây dựng MU Bá Chủ nhé

Thành Viên
    Ho Hoanh's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 trong 0 bài viết.
    Cao nhung hươu hiện đang là loại thực phẩm chức năng khá lừng danh trên thị trường hiện giờ nhờ những ích lợi sạch mà nó đem lại cho sức khoẻ con người. Vậy công dụng của cao nhung hươu là gì ? sử dụng cao nhung hươu như thế nào cho hiệu quả nhất ? Giá cao nhung hươu có đắt không ? đang là thắc mắc của rất nhiều bạn đọc và là từ khoá lớp của rất nhiều người. Mời các độc giả bài viết dưới đây để hiểu thêm về công dụng của cao nhung hươu với sức khoẻ con người nhé !

Cao nhung hươu là gì ?

Cao nhung hươu hay còn được gọi với 1 số tên gọi khác như là cao ban long, lộc giác giao, bạch giao. Cao nhung hươu được chế biến từ nguồn nguyên liệu chính là phần sừng già của những con hươu Maral, chúng sống ở vùng Altai, Siberia thuộc liên bang Nga . sang trọng 1 quá trình chế biến và sản xuất theo dây chuyền đương đại để tạo thành cao nhung hươu. Trong cao nhung hươu cao cấp cô đặc có chứa các thành phần dinh dưỡng rất quan yếu đối với sức khoẻ và sức đề kháng của cơ thể con người như 52,5% protid, 2,5% lipid, chất keo (keratin).

Công dụng của cao nhung hươu

Theo các nhà khoa học đã cho biết thì cao nhung hươu là dòng sản phẩm cao cấp có rất nhiều tác dụng trong việc tẩm bổ sức khỏe đề phòng bệnh tật và tương trợ điều trị bệnh cho con người.
    • Cao nhung hươu giúp kích thích hoạt động não bộ:Đối vời người cần lao trí tuệ hay bị bít tất tay, mỏi mệt trong công việc hoặc chịu cường độ sức ép cao thì khi sử dụng cao nhung hươu sẽ giúp kích thích hoạt động của trí tuệ, giảm găng tay mệt mỏi, tăng cường trí trớ, tụ họp trong công việc.
    • Cao nhung hươu giúp giảm găng tay, stress:Cao nhung hươu giúp điều tiết hormone trong cơ thể và có tác dụng giải tỏa mệt mỏi về ý thức và thể lực.
    • Cao nhung hươu giúp điều hòa huyết áp, ổn định tim mạch:giúp điều hòa lượng cholesterol trong máu cao nhung hươu và giúp lưu thông tuần hoàn máu tốt, góp phần phòng ngừa và hỗ trợ điều trị các bệnh can dự đến tim mạch, áp huyết.
    • Cao nhung hươu giúp bảo vệ gan khỏi các yếu tố độc hại:Cao nhung hươu với hàm lượng dưỡng chất cao và vitamin cao có khả năng kích thích hoạt động của các enzyme hệ trọng tới sự thoái hóa của ethanol và acetaldehyde, từ đó giúp tương trợ thải độc gan, tăng cường hồi phục chức năng gan, đặc biệt là ở những người thẳng băng sử dụng bia, rượu.
    • Cao nhung hươu giúp tăng cường chức năng sinh lý:Nhờ có tác dụng tổng hợp đạm và DNA trong tế bào tinh hoàn nên dùng cao nhung hươu sẽ tương trợ rất tốt cho nam giới vấn đề về sinh lý, muốn nâng cao sinh lực đàn ông. Ngoài ra, dòng sản phẩm cao cấp này còn có tác dụng bổ thận, tráng dương, tăng cường sinh lực, mạnh gân cốt, xúc tiến sự lưu thông khí huyết trong thân, nhờ vậy có thể hỗ trợ điều trị vô cơ ở nam giới.

Ngày nay cao nhung hươu không chỉ được chuộng bởi đem lại nhiều tác dụng tốt cho sức khỏe con người mà nó còn hấp dẫn người dùng bởi việc dùng cực kỳ đơn giản. Nếu muốn dùng nhung hươu tươi hoặc khô thì bạn phải mất công sơ chế và chế biến thì mới có thể sử dùng còn với cao nhung hươu thì bạn chỉ cần lấy một lượng cao nhung hươu đúng như theo chỉ định (khoảng 4 – 6g/ngày), cho hòa tan với nước nóng sau đó pha vào nước ấm và uống mỗi ngày từ 1 – 2 lần trước bữa ăn là sẽ đem lại hiệu quả hăng hái cho sức khỏe. ngoại giả, bạn cũng có thể dùng cao nhung hươu để hấp cơm hay nấu cháo hoặc ngâm rượu để dùng hàng ngày. Do cao nhung hươu thuộc dòng sản phẩm thực phẩm bổ sung, vâjt nên nếu có điều kiện bạn có thế dùng đều đặn thẳng thớm để đạt hiệu quả tốt nhất.

Với những tác dụng của nhung hươu ở bên trên thì quả thật xứng đáng trở nên bạn đồng hành đáng tin cẩn cho sức khỏe của mọi người.
    Các bạn hãy cùng Ho Hoanh xây dựng MU Bá Chủ nhé